ஜெயம், 7g படங்களில் நடித்த இவரை உங்களுக்கு நினைவில் இருக்கா? நடிகர் சுமனின் மனைவி யாரென்று தெரியுமா? இணையத்தில் வெளியான புகைபடத்தை பார்த்து இவரா என்று ஷா க் ஆனா ரசிகர்கள்..!

சினிமா

சினிமாவில் நடிக ர்களு க்கு எந்த அளவு முக் கியத் துவம் கொ டுக்கின் றார்கள் அதே அளவுக்கு படத்தில் வரும் காமெடி நடி கர்களு க்கும் அந்த மு க்கியத் துவம் கொடு க்கின்றார் கள். ஏனென்றால் பல படங்கள் கார ணங்களு க்காகவும் பண்ணும் காமெடி படங்கள் மோடி வெற்றி பெற்று ள்ளது. அந்த வகையில் காமெடி நடிகர் சுமன் ஷெட் டியும் ஒருவர்.

நடிகர் ஜெயம் ரவி அ றிமுக மான ஜெ யம்பட த்தில் அவரது தோ ழனா க நடித்தன் மூ லம் தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானார். அதனை தொடர்ந்து, கு த்து மற்றும் 7ஜி ரெயின்போ காலனி போன்ற படங்களில் நடித்து பெரு வாரி யான ரசிக ர்களின் கவனத்தை ஈர்த்தார்.

நடிகர் விஷாலின் ச ண் டக்கோழி, நடிகர் அஜித்தின் வரலாறு, நடிகர் தனுஷின் படிக்காதவன் போன்ற படங்களில் முக் கியமா ன கதா பாதிரங்க ளில் நடித்துள்ளார். கடந்த வருடம் வெளியான விளம்பரம் என்ற படத்துடன் சேர்த்து மொத்தம் 14 தமிழ் படங்களில் நடித்துள்ளார்.

இவர் பி றவியிலேயே பெரிய பணக்காரர் ஐதராபாத்தில் உள்ள உள்ள ஒரு ப ணக்கா ர வீட்டில் தான் இவர் பிற ந்தார். இருந்தாலும் இவர் பேசும் ஸ்லாங் மற்றும் பாடி ஸ்டைல் இவரை சினி மாவுக்கு கொண்டு வந்தது.

கடந்த 2009-ம் ஆண்டு நாக பவானி என்பவரை தி ரு ம ண ம் செய்து கொண்ட அவர் 2015-ம் ஆண்டு “சொம்பு சின்ன சத்தியம்” என்ற படத்தில் ஹீ ரோ வாக நடித்தார். அதனை தொடர்ந்து தெலுங்கு படங்களில் காமெடியன் கதா பாத்தி ரத்தில் நடித்து வரும்

இவருடைய சமீ பத்திய புகைப்படங்கள் மற்றும் இவரது தி ரு ம ண புகைப டங்கள் சில இதோ உங்கள் பார்வைக்கு. 2015 ஆம் ஆண்டு இவர் நடித்த்து வந்த Chembu Chinna Satyam திரைப்படத்தின் அதில் இவரின் படத்தில் காட் சியில் இருந்து சில பு கைப்ப டங்கள் வை ரல் ஆகி இருந்த்தது

அதில் நடிகையுடன் இருக்கும் புகைப்படம் இவர் ஆ ரம்பத் தில் த மிழ் திரைப் படத்தில் இருந்த தோற்ற த்தை விட இப்போது வி த்தியாச மாக உள்ளர். இதோ அந்த புகைப்படம் நீங்களும் பாருங்கள்…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *