பிரபல சித்துபாத் சீரியலில் வரும் பிரபல நடிகர் சற்றுமுன் சி கி ச்சை ப லனி ன்றி உ யிரி ழந் தார்.. அ திர்ச் சியை தாங்க முடியாமல் க தறி அ ழும் பிரபலங்களும் ரசிகர்களும்..!!!

சினிமா

பிரபல தொகுப்பாளராகவும் பிரபல சித்துபாத் சீரியலில் வரும் நடிகர் ஆனந்த கண்ணன் புற்றுநோயால் பாதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வந்த நிலையில் நேற்று இரவு மரணமானார் .

சன் மியூசிக்கில் ஆரம்பிக்கப்பட்ட நேரத்தில் மிகவும் முன்னனி நடிகராக இருந்தவர் ஆனந்த கண்ணன்.வெளிநாடுகளில் நடக்கும் பிரபல கலை நிகழ்ச்சிகளையும் தொகுப்பாளராக இருந்த இவர் 90ஸ் கிட்களின் பேவரைட் விஜேவாக இருந்தவர். காமெடியாக நிகழ்ச்சிகளை தொகுத்து வழங்கி ரசிகர்களின் மனதில் நீங்கா இடத்தை பிடித்து இருந்தார்.

சித்துபாத் உள்ளிட்ட பல சீரீயலில் நடித்த ஆனந்த கண்ணன் திரைப்படங்களிலும் நடித்து இருக்கிறார் . ஆனந்த கண்ணன் புற்றுநோயால் பாதிக்கப்பட்டு மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வந்தார். இந்நிலையில் நேற்று இரவு சிகிச்சை பலனின்றி மருத்துவமனையில் மரணமானார்

ஆனந்த கண்ணன் மறைவிற்கு ரசிகர்களும் பிரபலங்களும் பலர் தங்களது இரங்கலை தெரிவித்து வருகின்றர். இயக்குனர் வெங்கட் பிரபு தனது ட்விட்டர், சிறந்த நண்பன், சிறந்த மனிதன் தற்போது இல்லை. அவருக்கு என்னுடைய ஆழந்த இரங்கல் என்று பதிவிட்டுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.