சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த்துடன் இருக்கும் இந்த குட்டி குழந்தை யாரென்று தெரியுமா? இன்று இவர் தான் தமிழ் சினிமாவில் பிரபல நடிகர்..!! இதோ யாருனு பார்த்தல் அ திர் ச்சி ஆகிடுவீங்க ..!!

சினிமா

தெ ன்னிந்தி யாவின் “சூப்பர்ஸ்டார்” என அழைக்க ப்படும் ரஜினிகாந்த் அவரகள், இந்திய திரை ப்படத் துறையில் ஒரு புக ழ்பெற்ற நடிகர் ஆவார். த மிழ், தெலுங்கு, இந்தி, கன்னடம், மலையாளம், வங்காளம் மற்றும் ஆங்கிலம் போன்ற மொழிக ளில்.

சுமார் 160க்கும் மேற்பட்ட திரை ப்பட ங்களில் நடி த்துள் ளார். முள்ளும் ம லரும் ஆறிலிருந்து அறுபது வரை பில்லா போக்கிரி ராஜா முர ட்டுக்கா ளை தில்லு முல்லு’ ‘வேலைக்காரன் பணக்காரன் மிஸ்டர் பாரத் தர்மத்தின் தலைவன் எங்கேயோ கேட்டக் குரல் மூன்று முகம் நல்லவனுக்கு நல்லவன் நான் சிவப்பு மனிதன் ஸ்ரீராகவேந்திரா படிக்காதவன் மாவீரன் ஊர்காவலன் மனிதன் குரு சிஷ்யன் மாப்பிள்ளை தளபதி மன்னன் அண்ணாமலை பாண்டியன் எஜமான் உழைப்பாளி வீரா பாட்ஷா முத்து அருணாசலம் படையப்பா சந்திரமுகி சிவாஜி எந்திரன்’ போன்ற திரைப்படங்கள் ரஜினியின் நடிப்பில் வெளிவந்த மற க்கமுடி யாத திரைபட ங்கலா கும்.

த மிழ் திரையு லகில் உச்ச நட்ச த்திர மாக விளங்கி வரும் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜி னிகாந் த்துடன் ஒரு முறையாவது புகைப்படம் எடு த்து க்கொள்ள வேண்டும் என்று ரசிக ர்கள் நினை ப்பார்கள். அதே போல் திரை யுலகில் நடிக்கும் நடிகர் நடி கைகளும் முன்னணி நட்சத்திரங்களுடன் தங்களது சிறு வயதில் புகைப்படம் எடு த்துக்கொ ண்டுள் ளார்கள். அப்படிப்பட்ட புகைப்படங்கள் சமீபகாலமாக வெளியாகி வருகிறது.அந்த வரிசையில் தற்போது பிரபல நடிகர் ஒருவர் ரஜினிகாந்த்துடன் தனது சிறு வயதில் புகைப்படம் எடு த்துக்கொ ண்டு ள்ளார்.

புகை ப்பட த்தை பார்த்த பலரும் இவர் யார் என்று கேட்டு வருகிறார்கள். இ ந்நிலை யில் இந்த புகை ப்பட த்தில் இருப்பவர் நடிகர் ஜீவா. ஆம் தனது சி று வ யதில் தனக்கு மிகவும் பிடித்த நடிகர்களில் ஒருவரான ரஜினிகாந்த்துடன் சேர்ந்து புகைப்படத்தை எடுத்து க்கொண்டுள்ளார்.

இதோ அந்த புகைப்படம்…

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *