90கிட்ஸ் களில் கொடிகட்டி பறந்த நடிகை அம்பிகாவின் மகன் யாரென்று தெரியுமா.? அட இவரும் ஒரு பிரபல நடிகரா ? புகைப்படத்தை பார்த்து ஷா க்கான ரசிகர்கள்..!!

சினிமா

நடிகை அம்பிகா ஒரு இ ந்தி ய தி ரை ப்பட மற்றும் தொ லைக் காட்சி நடிகை ஆவார். இவர் த மிழ், மலை யாளம், கன்னட திரை ப்பட ங்கள் மற் றும் சீ ரியல்க ளில் மு க்கி யமாக பணி யாற்றி னார். அவர் ஒரு சில தெலுங்கு மற்றும் ஆ ங்கில பட ங்களை யும் நடி த்தார். மேலும் 1978 முதல் 1989 வரை ஒரு த சாப்த கா லமா க தென்னி ந்தியாவின் சி றந்த க தாநா யகிக ளில் ஒருவராக இருந்தார். அவரது தங்கை ராதாவும் ஒரு நடி கை தான். அவர்கள் பல தெ ன்னி ந்தி ய பட ங்க ளிலு ம் அவர்களின் தொ ழில் வா ழ்க் கையி ன் உ ச்ச த்தி லும் ஒன்றாக நடித்த னர்.

இவர் சிறுவர் கலை ஞராகவும் பின்னர் பி ரதான க தாநா யகியா கவும் தனது வா ழ்க்கை யைத் தொ டங்கி ய அம்பிகா 200 க்கும் மேற்பட்ட தெ ன்னி ந்திய பட ங்க ளில் நடி த்தார். அதனை தொடர் ந்து கதா நாய கியாக அவரது வா ழ் க்கை ம லையாள தி ரைப்ப டமான சீ தாவு டன் தொட ங்கி யது. இது அவரது வாழ் க்கை யில் மி கவும் தாம தமாக வெ ளியிட ப்பட் டது.

ஆனால் நீலதமாரா மற்றும் லெ ஜ்ஜாவதி போன்ற பட ங்க ளுடன் ம லையா ளத் தில் மட்டும ல்லாமல் த மி ழ் மற்றும் கன் னட த்திலு ம் சில ஆ ண்டுக ளில் பி ஸியான நடி கையா னார். கே.பாக்யராஜ் தனது அந்தா ஏசு நா ட்கல் தி ரைப் படத் தில் அம்பிகாவை அறிமுக ப்படு த்தினார். நடிகர் கமல்ஹாசன் மற்றும் ரஜினிகாந்த் ஆ கியோ ருடன் பல ப டங் களில் நடி த்து ள்ளா ர்.

அவரது பெரும்பாலான ப டங்கள் மோகன்லால், மம்மூட்டி, ரஜனி காந்த், அம்ப ரிஷ், ராஜ் குமார் மற்றும் விஜய காந்த் போன்ற சி றந்த ந டிக ர்களு டன் ந டித் தன. பல தி ரை ப்ப டங்க ளில் மி கவும் வெ ற்றி கர மான வா ழ்க் கை யைப் பெற் றா ர். தமிழ் மற்றும் மலை யாள மொ ழிக ளில் அவர் தனது ப ல்து றை மற்றும் தி றமை யை வெ ளிப் படுத் தும் சில தைரி யமான வேட ங்க ளில் ந டித் தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.