ம ருத் துவ ம னைியல் நடிகர் ரஜினிகாந்த் தி டீ ர் அனுமதி: அவர் மனைவி கூறிய ப ரப ரப்பான தகவலை கேட்டு அ தி ர்ச் சியில் மூ ழ் கிய ரசிகர்களும் பிரபலங்களும் ..!!

சினிமா

நடிகர் ரஜினிகாந்த் (வயது 70) இன்று சென்னை ஆழ்வார்பேட்டையில் உள்ள ம ரு த் து வமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார். வழக்கமான ம ருத் துவ ப ரி சோத னைக்காக அவர் ம ரு த்து வம னையில் அனுமதிக்கப்பட்டிருப்பதாக தகவல் வெளியாகி உள்ளது.

அவர் நல்ல உடல்நலத்துடன் உள்ளதாக அவரது மனைவி லதா ரஜினிகாந்த் தெரிவித்துள்ளார்.

ரஜினி நடிப்பில் அண்ணாத்த திரைப்படம் தீபாவளி அன்று ரிலீஸ் ஆக உள்ளதால், அவரது ரசிகர்கள் உற்சாகத்தில் உள்ளனர். தற்போது அவர் ம ரு த் துவ பரிசோதனைக்காக ம ருத் துவ ம னையில் அனுமதிக்கப்பட்டதால் ரசிகர்கள் அதிர்ச்சி அடைந்தனர். அவர் நல்ல ஆரோக்கியத்துடன் இருக்க வேண்டி பலரும் பிரார்த்தனை செய்கின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.