துப்பாக்கி படத்தில் விஜய்க்கு தங்கையாக நடித்த பெண்ணா இது.? அட ஆளே அடையாளம் தெரியாத அளவிற்கு மாறீட்டாரே.. இணையத்தில் வெளியான புகைப்படத்தை பார்த்து வியந்துபோன ரசிகர்கள் ..!!

சினிமா

தமிழ் சனிமாவில் 27 ஆண்டுகளாக பிரபல மற்றும் முன்னணி நடிகராக இருப்பவர் தான் நடிகர் விஜய். இவர் ஆரம்ப காலங்களில் குழந்தை நட்சத்திரமாக நடித்து பிறகு கதாநாயகனாக நாளைய தீர்ப்பு எனும் படத்தில் அறிமுகமானார். மேலும், இயக்குனர் ஏ ஆர் முருகதாஸ் இயக்கத்தில் நடிகர் விஜய் நடித்து வெ ளிவ ந்த து ப்பா க்கி எனும் தி ரைப்பட த்தின் மூலம் மக்கள் மத்தியில் மிகுந்த வரவேற்பை பெற்றார். இதில் முக்கிய கதாபாத்திரங் களாக காஜல் அகர்வால், சத்தியன் ஆகியோர் ந டித்திருந் தனர்.

இந்த பட த்தில் நடிகர் விஜய்க்கு இ ரண்டு த ங்கை கள் ந டித்திருந் தனர். ஒரு த ங்கை யின் பெயர் சாரதி, மற்றொரு த ங்கை யின் பெயர் தீப்தி நம்பியார். இவர் இந்த தி ரைப்படத் திற்கு முன்பே பல தி ரைப்படங் களில் க தாநாயகி யாக ந டித்துள் ளார் என்பது கு றிப்பிடத்த க்கது. அந்த வகையில் ஜி ல்லா, எ ங்கே யும் எ ப்போ தும் போன்ற தி ரைப்படங் களில் சிறு க தாபாத்திர த்தில் ந டித்திருப் பார். ச மீபத் தில் நடிகை தீப்தி நம்பியார் இன் சில பு கைப்பட ங்கள்,

சமூக வலைதளங்களில் வெளியானது. இந்த புகைப்படத் துக்கு முன் பார்ப்பதற்கு ஹீரோயினி போல இருந்தவர், தற்போது உடல் எடை அதிகரித்து ஆளே அடையாளம் தெரியாத அளவி ற்கு மாறிவிட்டார் என ரசிகர்கள் பலரும் கமெண்ட் செய்து வருகிறார்கள். இதன்பிறகு க ஷ்டப்பட்டு தன் உடல் எடையை குறைத்துள்ளார் நடிகை தீப்தி நம்பியார், இவரது சமீபத்திய புகைப்படங்கள் சில,

இணையத்தில் உலா வருகின்றது என்று சொல்லலாம். மேலும், இந்த பு கைப்பட த்தை கண்டு, அவரது ரசிகர்கள் தற்போது இ ளம் நடிகை போல இருக்கிறார் என பலரும் கமெண்ட் செய்து வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *