‘சாட்டை’ படத்தில் நடித்த இந்த நடிகர் எப்படி உள்ளார் என்று தெரியுமா..!! அட ஆளே அடையாளம் தெரியாத அளவிற்கு இப்படி மாறீட்டாரே .. இதோ நீங்களே பாருங்க ..!!

சினிமா

‘சாட்டை’ படத்தில் நடித்த இந்த நடிகர் எப்படி உள்ளார் என்று தெரியுமா..!! அட ஆளே அடையாளம் தெரியாத அளவிற்கு மாறீட்டாரே .. இதோ நீங்களே பாருங்க ..!!

இயக்குனர் சமுத்திரக்கனி நடிப்பில் வெளியான “சாட்டை” என்ற திரைப்படத்தில் நடித்து தான் நமது தமிழ் திரைப்படத்தில் அறிமுகமானார் நமது நடிகர் யுவன், மேலும் பல படம் நேர்மறையான வி.மர்சனங்களைப் பெற்றது, அதே நேரத்தில் தி இந்துவின் ஒரு விமர்சகர் “யுவன் தனது வெளிப்பாடுகளில் கடினமாக உழைக்க முடியும்” என்று குறிப்பிட்டார். திஷா பாண்டேவுக்கு ஜோடியாக அவரது அடுத்தடுத்த படங்களான கீரிப்புல்லா, சரண்யா மோகனுடன் காதலைத் தவிற வேறொன்றும் இல்லை மற்றும் ஸ்ரீ ராம் இணைந்து நடித்த கமர கட்டு, பாக்ஸ் ஆபிஸில் குறைவான வெற்றியைப் பெற்றது.

ஆனால் தர்போதேலம் நமது சினிமாவில் நுழைவது என்பது மிகவும் சுலபமாகிவிட்டது என்பது தான் தற்போது உள்ள காலத்தில் உண்மை நமது முன்னணி நடிகர்லின் வாரிசுகள் ஒரு ஆசைக்காக மட்டுமே நடித்துவிட்டு போபவர்களும் உள்ளார்கள் அதேபோல யுவன் இளமி என்ற திரைப்படத்தில் 1700 ஆம் ஆண்டு காலக்கட்டத்தில் பணியாற்றினார், அதில் அவர் ஜல்லிக்கட்டில் சிறந்து விளங்கும் இளைஞராக நடித்தார்.

பாத்திரத்திற்காக, அவர் உடல் எடையை அதிகரித்தார் மற்றும் அவரது காட்சிகளுக்காக காளைகளுடன் பயிற்சி பெற்றார். இயக்குனர் பாலாவின் அடுத்த திட்டத்தில் பிரகதி குருபிரசாத் ஜோடியாக யுவன் அடுத்ததாக முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கிறார். இருப்பினும், திட்டம் பின்னர் கைவிடப்பட்டது. தற்போது நமது சமுத்திரக்கனி நடிப்பில் வெளிய்கும் எந்த ஒரு திரைப்படமாக,

இருந்தாலும் நமது மக்களுக்கு பிடித்தமான திரிப்படமாக அமைகிறது என்பது தான் உண்மை தற்போது இந்த சாட்டை படத்தில் பழனி முத்துவாக நடித்த நடிகரின் உண்மையான பெயர் தான் யுவன் மேலும் தற்போது இந்த நடிகர் நமது தமிழ் திரிப்பட்த்தில் பல் திரைப்படத்தில் நடித்துள்ளார் என்பது தற்போத் குறிப்பிடத்தக்கது…

Leave a Reply

Your email address will not be published.