அட சுறா பட வில்லனின் மனைவி இவங்களா.. அழகில் பிரபல நடிகைகளை மிஞ்சிடுவாங்க போலயே .. புகைப்படத்தினை பார்த்து அட இந்த பிரபலமா என்று ஷா க்கான ரசிகர்கள் ..!!

சினிமா

அட சுறா பட வில்லனின் மனைவி இவங்களா.. அழகில் பிரபல நடிகைகளை மிஞ்சிடுவாங்க போலயே .. புகைப்படத்தினை பார்த்து அட இந்த பிரபலமா என்று ஷா க்கான ரசிகர்கள் ..!!
தேவ் சிங்கில் ஒரு இந்திய திரைப்பட நடிகர் மற்றும் மாடல் ஆவார்.இவர் தெலுங்கு, தமிழ் மற்றும் கன்னட திரைப்படங்களில் பணியாற்றினார்.நடிகர் தேவ்கில் பொழுதுபோக்கு சூழலில் அறிமுகமானார்,ஷாஹீத் இஅசாம் என்ற திரைப்படத்தின் மூலம் தான் இவர் அறிமுகம் ஆனார்.நடிகர் தேவ்கில் அனுபவத்தைப் பெறுகிறார், ஏனெனில் அவர்ரான் ஸ்லாட்ஸிக், சோனு சூட் மற்றும் ராஜஜுட்ஷி போன்ற நடிகர்களுடன் ஒத்துழைக்கிறார்.கிருஷ்ணா ர்ஜுனா தெலுங்கில் இருந்த ஒரு பிளாக்பஸ்டரில் அவர் நிழ்த்தி னார். இந்த படத்தின் வெற்றிக்கு தயாரிப்பாளர் மோகன் பாபு ஒரு முக்கிய பங்கு வகிக்கிறார்.பிவாசு மேற்பார்வை மற்றும் திரைக்கதை இரண்டையும் உறுதி செய்கிறார். தெலுங்கு திரைப்படமான மகதீராவில்.

அவர் நடித்துள்ளார்.இது வெளியானதும் விமர்சகர்களிடமிருந்து நேர்மறையான விமர்சனங்களைப் பெற்றது.அந்த ஆண்டு பாக்ஸ் ஆபிஸில் பிளாக்பஸ்டர் ஹிட்படமாக மாற முடிந்தது. நடிகர் விஜயை எதிர்த்து தமிழ் திரைப்படமான சூராவில் தேவ்கில் வில்லனாக நடித்தார்.

ஆனால் படம் நல்ல விமர்சனங்களைப் பெறத்தவறி விட்டது. பிரேமா காவலி என்ற பிளாக்பஸ்டர் திரைப்படத்தில் தேவ்கில் ஒரு நடிகரின் பாத்திரத்தை நிகழ்த்தினார். பாக்மில் காபாக் என்ற இந்தி திரைப்படம் வெள்ளித்திரையில் வந்தது.

நடிகர் தேவ்கில் இந்த கலைப் பணியில் ஒரு நடிகராக பங்கேற்று பார்வையாளர்களை மயக்கினார். சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந் த் உடன் லிங்கா படத்திலும் பணியாற்றினார். அவர் ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார் மற்றும் பஞ்சாபி திரைப் படமான சாதேசி.எம் சாப் வெற்றி ஆனது.

அந்த வெற்றிக்கு இவரும் கருவியாக இருக்கிறார்.தற்போது இவரது மனைவி, குழந்தைகள் மற்றும் பெற்றோடுன் இருக்கும் புகைப்படம் சமுக வலைத்தளம் முலம் வைரளாகி வருகின்றது.இதோ அந்த புகைபடத்தை நீங்களும் பாருங்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.