விஸ்வாசம் படத்தில் வில்லனின் ரீல் மகளா நடித்த பொண்ணா இது !! என்னப்பா இப்படி வளந்துட்டாங்க…? புகைப்படத்தை பார்த்து அட இவங்களா என்று வியந்து போன ரசிகர்கள் ..!!

சினிமா

விஸ்வாசம் படத்தில் வில்லனின் ரீல் மகளா நடித்த பொண்ணா இது !! என்னப்பா இப்படி வளந்துட்டாங்க…? புகைப்படத்தை பார்த்து அட இவங்களா என்று வியந்து போன ரசிகர்கள் ..!!

நடிகை நயன்தாரா மற்றும் நடிகர் அஜித் நடிப்பில் வெளியான திரைப்படம் தான் விஸ்வாசம் இந்த திரைப்படத்தில் நகைச்சுவைக்கென்றே நடிகை விவேக் நடித்திருப்பார். நமது நடிகர் ரோபோசங்கர் நடித்திருப்பார் ஏன் நமது நகைச்சுவை நடிகை கோவைசரளா கூட ஒரு முக்கிய ரோலில் நடித்திருப்பார் இந்த படத்தில் வில்லன் ரோலில் ஜெகபதி பாபு நடித்திருப்பார் இவருக்கு மகளாக நடித்து இருந்த குழந்த அட்ச்சத்திரம் தான் சலோனி இந்த குழந்தை நட்சத்திரம் தற்போது இந்த திரைப்படத்தில் ஒரு சில தவறுகள் செய்து மட்டுமே விளையாட்டி வெற்றி பெரும்.

இப்படி இந்த படத்தில் நமது நடிக அஜித்துக்கு மகளாக நடித்த அனிகவிற்க்கும் வில்லன் மகள் சலோனிக்கும் தடங்கல போட்டி நடக்கும் இந்த போட்டியில் இருந்தே தனிப்பட்ட வாழ்க்கையில் இருவருக்குமே ஆடை அணிவதில்மிகுந்த் போட்டி இருந்து வருகிறது.

இப்படி ஒரு நிலமிஎஅல் நமது நடிகை சலோனி தற்போது அந்த படத்திற்கு பின்னர் எந்த ஒரு பட வாய்ப்பும் இல்லாமல் தனது திறமையி வெளிப்படுத்த பல போடோஷூட் நடத்தி வருகிறார்

தற்போது கூட இவரது புதிய புகைப்படங்கள் வெளிய்கியுள்ளது. இதோ வெளியான புகைப்படத்தை நீங்களே பாருங்க ..

Leave a Reply

Your email address will not be published.