அட கடவுளே.. சற்றுமுன் பிரபல இளம் நடிகை மா ர டைப் பால் தி டீரென ம ரணம்.. தகவலை கேட்டு க தறிய லும் ரசிகர்களும் திரையுலகமும் ..!!

சினிமா

அட கடவுளே.. சற்றுமுன் பிரபல இளம் நடிகை மா ர டைப் பால் தி டீரென ம ரணம்.. தகவலை கேட்டு க தறிய லும் ரசிகர்களும் திரையுலகமும் ..!!

பெங்களூருவை சேர்ந்த பிரபல கன்னட நடிகை தான் நடிகை ரச்சனா. இவர் கன்னட சினிமாவில் பல திரைப்படங்களில் துணை நடிகையாகவும் நடித்திருக்கின்றார்.மேலும் சிம்பிள் ஆகி ஒன் லவ் ஸ்டோரி என்ற கன்னட படத்தில் ரக்‌சித் ஷெட்டி என்பவரின் தங்கையாக நடித்து இருந்தார். இது தவிர நிகழ்ச்சி தொகுப்பாளராகவும் இருந்தார்.

இவருக்கு திடீர் உடல்நலக்கு றைவு ஏற்பட்டதால் நெஞ்சு வ லி ப்பதாக கூறினார். உடனடியாக தனியார் ம ருத் துவம னைக்கு கொண்டு சென்றனர். அங்கு அவரை ப ரிசோ தனை செய்த டாக்டர்கள் ஏற்கனவே ரச்சனா இ றந் து விட்டதாக தெரிவித்தனர்.

அத்தோடு இவர் மா ரடைப் பால் மதியம் இற ந் ததா க கூறப்பட்டது. இவரின் ம றை வு கன்னட திரையுலகில் க டும் அ தி ர்ச் சியை ஏற்படுத்தி உள்ளது. அவரது ம ரை வுக்கு நடிகர், நடிகைகள் இ ர ங்கல் தெரிவித்து உள்ளனர் என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது. வெளியான தகவலை கேட்டு சோ க த்தில் ஆ ழ்ந்த ரசிகர்கள் ..

Leave a Reply

Your email address will not be published.