90 ஹிட்ஸ்களில் கொடிகட்டிப்பறந்த சீரியல் நடிகர் ராகவ் ப்ரீத்தாவின் மகளா இது..? அடேங்கப்பா என்னம்மா வளர்த்துட்டாங்க இவங்க .. இதோ நீங்களே பாருங்க ..!!

சினிமா

90 ஹிட்ஸ்களில் கொடிகட்டிப்பறந்த சீரியல் நடிகர் ராகவ் ப்ரீத்தாவின் மகளா இது..? அடேங்கப்பா என்னம்மா வளர்த்துட்டாங்க இவங்க .. இதோ நீங்களே பாருங்க ..!!

தமிழ் சினிமாவில் 90களில் சீரியல்களில் நடித்த பிரபலங்களை யாராலும் மறக்கவே முடியாது. அப்படி மக்கள் மனதில் நீங்கா இடம் பிடித்திருப்பவர்கள் ராகவ், ப்ரீத்தா. இவர்கள் சீரியல்களில் நடிப்பதை தாண்டி நடன நிகழ்ச்சிகளில் எல்லாம் ஒன்றாக கலந்து கொண்டனர்.

அப்படி மக்கள் மனதில் நீங்கா இடம் பிடித்திருப்பவர்கள் ராகவ்-ப்ரீத்தா இவர்கள் சீரியல்களில் நடிப்பதை தாண்டி நடன நிகழ்ச்சிகளில் எல்லாம் ஒன்றாக கலந்து கொண்டனர். இருவரும் திருமணம் செய்து கொண்டு தங்களது வாழ்க்கையில் கவனம் செலுத்தி வருகின்றனர்.

ராகவ்-ப்ரீத்தா இவர்கள் இருவரும் திருமணம் செய்து கொண்டு தங்களது வாழ்க்கையில் கவனம் செலுத்தி வருகின்றனர். ராகவ்-ப்ரீத்தா தனது மகளின் புகைப்படத்தை வெளியீட்டு உள்ளர் இந்த புகைப்படத்தை பார்த்த ரசிகர்கள் இவர்களின் மகளா என்று ஆச்சரியமாக பார்த்து வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.