அட சுறா பட வி ல்லன் நடிகரின் மனைவியா இவங்க .?? அடேங்கப்பா அழகில் பிரபல நடிகைகளை மிஞ்சிடுவாங்க போலயே .. இதோ நீங்களே பாருங்க ..

சினிமா

அட சுறா பட வி ல்லன் நடிகரின் மனைவியா இவங்க .?? அடேங்கப்பா அழகில் பிரபல நடிகைகளை மிஞ்சிடுவாங்க போலயே .. இதோ நீங்களே பாருங்க ..

தேவ் சிங்கில் ஒரு இந்திய திரைப்பட நடிகர் மற்றும் மாடல் ஆவார்.இவர் தெலுங்கு, தமிழ் மற்றும் கன்னட திரைப்படங்களில் பணியாற்றினார்.நடிகர் தேவ்கில் பொழுதுபோக்கு சூழலில் அறிமுகமானார், ஷாஹீத் இஅசாம் என்ற திரைப்படத்தின் மூலம் தான் இவர் அறிமுகம் ஆனார்.

கிருஷ்ணா ர்ஜுனா தெலுங்கில் இருந்த ஒரு பிளாக்பஸ்டரில் அவர் நிழ்த்தினார். இந்த படத்தின் வெற்றிக்கு தயாரிப்பாளர் மோகன் பாபு ஒரு முக்கிய பங்கு வகிக்கிறார். தெலுங்கு திரைப்படமான மகதீராவில்.அவர் நடித்துள்ளார். இது வெளியானதும் விமர்சகர்களிடமிருந்து நேர்மறையான வி மர்சனங்களைப் பெற்றது.

அந்த ஆண்டு பாக்ஸ் ஆபிஸில் பிளாக்பஸ்டர் ஹிட்படமாக மாற முடிந்தது. நடிகர் விஜயை எதிர்த்து தமிழ் திரைப்படமான சூராவில் தேவ்கில் வி ல்லனாக நடித்தார். ஆனால் படம் நல்ல விமர்சனங்களைப் பெறத்தவறி விட்டது. பிரேமா கா வலி என்ற பிளாக்பஸ்டர் திரைப்படத்தில் தேவ்கில் ஒரு நடிகரின் பாத்திரத்தை நிகழ்த்தினார்.

நடிகர் தேவ்கில் இந்த கலைப் பணியில் ஒரு நடிகராக பங்கேற்று பார்வையாளர்களை மயக்கினார். சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந் த் உடன் லிங்கா படத்திலும் பணியாற்றினார். இவரது மனைவி, குழந்தைகள் மற்றும் பெற்றோறுடுன் இருக்கும் புகைப்படம் சமுக வலைத்தளம் முலம் வை ரளாகி வருகின்றது.

Leave a Reply

Your email address will not be published.