பிரபல நகைச்சுவை நடிகர் சித்ரா லட்சுமணனின் மனைவியை யாரும் பார்த்துள்ளீர்களா..? அட இவங்களும் ஒரு பிரபலமா .? இதோ வெளியான புகைப்படத்தை நீங்களே பாருங்க ..!!

Uncategorized

பிரபல நகைச்சுவை நடிகர் சித்ரா லட்சுமணனின் மனைவியை யாரும் பார்த்துள்ளீர்களா..? அட இவங்களும் ஒரு பிரபலமா .? இதோ வெளியான புகைப்படத்தை நீங்களே பாருங்க ..!!

சித்ரா லக்ஷ்மணன் இந்திய தமிழ் திரைப்பட நடிகரும், தயாரிப்பாளரும், இயக்குனரும் ஆவார். இவர் திரைத்துறைக்கு 1983-ம் ஆண்டு மண் வாசனை திரைப்படத்தினை தயாரித்து தயாரிப்பாளராக தமிழ் திரையில் அறிமுகமானவர். இத்திரைப்படத்தினை தொடர்ந்து 1984-ம் ஆண்டு புதுமை பெண் திரைப்படத்தில் நடிகராகவும் நடித்துள்ளார்

சித்ரா லட்சுமணன் என்பவர் இந்திய இயக்குனர் மற்றும் தமிழ் மொழி திரைப்படங்களின் தயாரிப்பாளர் ஆவார். 2000 களில், திரைப்படங்கள் மற்றும் தொலைக்காட்சி தொடர்களில் நடித்தும் உள்ளார். 983 ஆம் ஆண்டில், காயத்ரி பிலிம்ஸின் கீழ் மண் வாசனை திரைப்படத்தை தயாரித்தார். இது வணிக ரீதியான வெற்றிகளையும் சிறந்த தமிழ் திரைப்படத்திற்கான பிலிம்பேர் விருதையும் வென்றது .

பின்னர் ஒரு நடிகராக உத்தம வில்லன், சூரா சம்ஹாரம், பெரிய தம்பியை மற்றும் சின்ன ராஜா படங்களை இயக்கினார். ஜப்பானில் கல்யாண ராமன் படத்தில் இவரது நகைச்சுவை வேடம் பாராட்டுக்களைப் பெற்றது. பாஸ் என்கிற பாஸ்கரன் மற்றும் தீயா வேலை செய்யணும் குமாரு போன்ற திரைப்படங்களில் இவரது நகைச்சுவை போற்றப்பட்டது.

நகைச்சுவை நடிகர் சித்ரா லட்சுமணனின் மனைவியை நீங்களே பாருங்க ..

Leave a Reply

Your email address will not be published.