நடிகர் மணிவண்ணனின் மகன் யாரென்று தெரியுமா ..? அட இவரும் பிரபல நடிகரா .? இதோ வெளியான புகைப்படத்தை நீங்களே பாருங்க ..!!

Uncategorized

நடிகர் மணிவண்ணனின் மகன் யாரென்று தெரியுமா ..? அட இவரும் பிரபல நடிகரா .? இதோ வெளியான புகைப்படத்தை நீங்களே பாருங்க ..!!

S. மணிவண்ணன் ராஜகோபால், மணிவண்ணன் என்ற பெயரால் நன்கு அறியப்பட்டவர், ஒரு இந்திய திரைப்பட இயக்குனர், நடிகர் மற்றும் ஆர்வலர் ஆவார், அவர் முக்கியமாக தமிழ் சினிமாவில் பணியாற்றினார். மணிவண்ணன் தமிழ்த் திரைப்பட நடிகரும், இயக்குநரும், தமிழுணர்வாளரும் ஆவார். 400 இற்கும் மேற்பட்ட திரைப்படங்களில் நடித்தும், 50 திரைப்படங்களை இயக்கியும் உள்ளார்.

அவர் 1980-82 இடையே தன்னுடைய அறிவுரையாளர் படங்களில் போன்ற சில கதை, வசனம் எழுதினார் நிழல்கள், டிக் டிக் டிக், அலைகள் ஓய்வதில்லை மற்றும் காதல் ஓவியம். லவ்வர்ஸ், கோத்தா ஜீவிதாலு , ரெட் ரோஸ் போன்ற ஒரு சில படங்களில் மணிவண்ணன் பாரதிராஜாவுக்கு உதவினார். பாரதிராஜாவின் கீழ் இரண்டு ஆண்டுகளில் கடுமையாகவும் வேகமாகவும் வர்த்தகத்தை கற்றுக்கொண்டார், 1982 வாக்கில் அவர் இயக்குநராக அறிமுகமானார்.

மணிவண்ணன் தமிழில் 50 படங்களை இயக்கியிருந்தாலும், சுமார் 34 படங்களை பாக்ஸ் ஆபிஸ் வெற்றிகளாகக் கொண்டிருந்தாலும், அவர் மக்களிடையே நடிப்புத் திறனுக்காக மிகவும் பிரபலமானவர். அவரது புத்திசாலித்தனம் மற்றும் அவரது சிறந்த பாத்திரங்களுக்காக அவர் துறையில் தனித்துவமானவராக கருதப்பட்டார். சிவாஜி கணேசன், கமல்ஹாசன், ரசினிகாந்த், சத்யராஜ், கார்த்திக், மோகன், மாதவன், விஜய், அஜித் குமார், சூர்யா உள்ளிட்ட பல நட்சத்திரங்களுடன் அவர் நடித்திருந்தார்.

மணிவண்ணன் 15 ஜூன் 2013 அன்று மாரடைப்பால் மரணம் அடைந்தார். மணிவண்ணன் ஏற்கனவே இதய அறுவைச் சிகிச்சையும், முதுகில் தண்டுவட அறுவைச் சிகிச்சையும் செய்து கொண்டிருந்தார். அதனாலேயே சில ஆண்டுகள் படங்கள் இயக்காமல் இருந்தார். மணிவண்ணனுக்கு மனைவியும் ஜோதி என்ற மகளும், ரகுவண்ணன் என்ற மகனும் உள்ளனர்.

இதோ வெளியான நடிகர் மணிவண்ணன்னின் மகனை நீங்களே பாருங்க ..

Leave a Reply

Your email address will not be published.