நடிகை இந்திரஜாவின் கணவர் யாரென்று தெரியுமா .. அட இவர் பிரபல சீரியல் நடிகராச்சே .. இதோ யாரென்று நீங்களே பாருங்க ..!!

சினிமா

நடிகை இந்திரஜாவின் கணவர் யாரென்று தெரியுமா .. அட இவர் பிரபல சீரியல் நடிகராச்சே .. இதோ யாரென்று நீங்களே பாருங்க ..!! இந்திரஜா என்ற மேடைப் பெயரால் நன்கு அறியப்பட்ட ராஜாத்தி, தெலுங்கு மற்றும் மலையாளத் திரைப்படங்களில் பணியாற்றியதற்காக அறியப்பட்ட ஒரு இந்திய நடிகை ஆவார். அவர் தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகள் தவிர, சில தமிழ் மற்றும் கன்னட படங்களிலும் தோன்றியுள்ளார்.

இந்திரஜா என்ற திரைப் பெயரைக் கொண்டவர் இந்திய திரைப்பட நடிகையாவார். இவர் தெலுங்கு மற்றும் மலையாளம் படங்களில் நடித்ததற்காக சிறப்பாக அறியப்பட்டுள்ளார். இவர் ஒரு சில தமிழ் மற்றும் கன்னட படங்களிலும் சில தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளிலும் நடித்துள்ளார்.

ரஜினிகாந்த் நடித்த உழைப்பாளி படத்தில் இந்திரஜா குழந்தை நட்சத்திரமாக அறிமுகமானார். வளர்ந்த பிறகு இவர் நடித்த முதல் திரைப்படமான ஜந்தர் மந்தர், படத்தில் இவரது கதாபாத்திரத்தின் பெயரான ‘இந்திரஜா’ என்பதையே தன் திரைப் பெயராக ஏற்றுக்கொண்டார்.

இந்திரஜா 7 செப்டம்பர் 2005 அன்று நடிகர் முகமது அப்சரை திருமணம் செய்து கொண்டார். தம்பதியருக்கு ஒரு மகள் உள்ளார். இவர்கள் இருவருக்கும் ஒரு மகளும் உள்ளார்.நடிகை இந்திரஜா பிரபல டிவியில் ஒளிபரப்பான வள்ளி உள்ளிட்ட சில சீரியல்களில் நடித்துள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது

Leave a Reply

Your email address will not be published.