அட திரையுலகத்தில் அறிமுகமாகும் நடிகை குஷ்பூவின் மகள் .. அதுவும் யாருடைய படத்தில் என்று தெரியுமா ..?? இதோ நீங்களே பாருங்க ..!!!

சினிமா

அட திரையுலகத்தில் அறிமுகமாகும் நடிகை குஷ்பூவின் மகள் .. அதுவும் யாருடைய படத்தில் என்று தெரியுமா ..?? இதோ நீங்களே பாருங்க ..!!!

தமிழ் திரையுலகில் மிகவும் பிரபலமான நட்சத்திர ஜோடி சுந்தர்.சி – குஷ்பூ. இந்த தம்பதிக்கு இரு மகள்கள் உள்ளனர்.இந்நிலையில், இதில் குஷ்பூவின் மூத்தமகள் அவந்திகா விரைவில் நடிகையாக அறிமுகமாக உள்ளதாக குஷ்பூ தெரிவித்துள்ளார்.நடிகையாக அறிமுகமாகும் குஷ்பூவின் மகள்.. யாருடைய படத்தில் தெரியுமா

அவர் கூறியுள்ளது ” எனது மூத்தமகள் லண்டனில் உள்ள சிறந்த நடிப்பு பயிற்சி பள்ளியில் தனது படிப்பை முடித்துள்ளார். அடுத்ததாக அவர் சினிமாவில் தனது பயணத்தை தொடங்கப் போகிறார்.மேலும் ” ஆனால் அவரை நாங்கள் அறிமுகமோ அல்லது பரிந்துரையோ செய்யப்போவதில்லை. நீங்கள் அவரை வாழ்த்த வேண்டும் ” என்று கூறியுள்ளார்.

இதனை அறிந்த ரசிகர்கள் பலரும், குஷ்பூவை போலவே அவரது மகள் அவந்திகாவும் தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகையாக வலம் வர வேண்டும் என்று வாழ்த்து தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.