சற்றுமுன் பிரபல பாடகர் மா ரடை ப்பால் தீ டிர் ம ரணம் .. வெளியான தகவலை கேட்டு க த றும் ரசிகர்களும் பிரபலங்களும் ..!!

சினிமா

சற்றுமுன் பிரபல பாடகர் மா ரடை ப்பால் தீ டிர் ம ரணம் .. வெளியான தகவலை கேட்டு க த றும் ரசிகர்களும் பிரபலங்களும் ..!!

ஹிந்தியில் பிரபல பாடகர் மற்றும் இசை அமைப்பாளராக இருந்த கிருஷ்ணகுமார் குன்னத், ஹிந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம், மலையாளம் உள்ளிட்ட ஏராளமான மொழிகளில், எக்கச்சக்க பாடல்களையும் பாடி உள்ளார்.

பிரபல பாடகர் கேகே என்கிற கிருஷ்ணகுமார் குன்னத் நேற்று இரவு 10.30 மணி அளவில் மா ர டை ப் பா ல் இ ற ந் து வி ட் டார் என்கிற செய்தி இந்தியா முழுவதும் இருக்கும் இசை ரசிகர்களுக்கு பெரிய அ தி ர் ச் சி யை ஏற்படுத்தி இருக்கிறது. அவருக்கு வயது 53.

இதனைத் தொடர்ந்து, ம ரு த் து வ ம னை யில் அவரை சேர்த்த போது, ப ரி சோ தி த் த ம ரு த் து வ ர் கள் அவர் ஏற்கனவே இ ற ந் து விட்டதாக தெரிவித்துள்ளனர். மா ர டை ப்பு ஏற்பட்டு அவர் உ யி ரி ழ ந்திரு க்கலாம் என்ற தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளது. இது ரசிகர்களிடத்திலும் திரையுலகத்திலும் பெரும் அ தி ர்ச் சி யை ஏற்படுத்தியது .

Leave a Reply

Your email address will not be published.