தமிழ் சினிமாவில் 48 வருடமாக 70 படங்களுக்கு மேல் நடித்துள்ள இந்த குழந்தை யார் தெரியுமா? அட இந்த பிரபல நடிகரா? யாருன்னு நீங்களே பாருங்க புகைப்படம் இதோ…!!

சினிமா

தற்போது இருக்கும் சினிமா உலகில் ஏராளமான புது முகங்கள் அறிமுகமாகியுள்ளன. அதன் காரணமாக ஆரம்ப காலகட்டங்களில் நடித்த ஒரு சில நடிகர்கள் இன்று வாய்ப்புகள் கி டைக்கா மல் சினிமாவை வி ட்டு வி லகி இரு க்கின்றார்கள். மேலும் அந்த வகையில் நடிகர் கரண் ஒருவர். இவர் தமிழ் மற்றும் மலையாள மொழி திரைப்படங்களில் தோன்றினார்.

இவர் சிறு வயது நடிகராக தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கிய பின் துணை வே டங்க ளில் தோன்றினார். பெரு ம்பா லும் மு ரண் பாடான கதாபாத்திரங்களை சித்தரித்தார். நடிகர் கரண்  குழந்தை கலைஞராக தனது வாழ்க்கையைத் தொடங்கினார். பின் மலையாளம் மற்றும் தமிழ் திரைப்படங்களில் நடித்தார்.

அண்ணாமலை படத்தில் வயதானவராக தமிழில் அறிமுகமானார். நடிகர் ரஜினிகாந்த் உடன் மதிப்பிடப்படாத கபாத்திரத்தில் நடித்தார். தமிழ் சினிமாவில் கொடிகட்டி பறந்த நடிகர்களில் இவரும் ஒருவர். இவர் தமிழில் மட்டுமல்லாமல் ம லையாளத்தில் இவர் கிட்டத்தட்ட 30 திரைப்படங்களுக்கு மேல் நடித்துள்ளார். நடிகர் கருப்புசாமி கு த்தகைதரார் மற்றும் கதாவாராயண் போன்ற திரைப்படங்களில் நடித்தார்.

மேலும் அவரது சமீபத்திய திரைப்படங்கள் சூரன் தமிழ் சினிமாவின் அதிக ரசிகர் பட்டாளம் கொண்ட நடிகர் அஜித் மற்றும் விஜய் அவர்களுடன் சேர்ந்து பல திரைப்படங்கள் நடித்து அனைத்து படங்களும் வெற்றியை தேடி தந்தது. தற்போது எந்த திரைப்படங்களில் நடிக்காமல் பிரேக் விட்ட இவர் பின் மக்களால் சமூக வலைத்தளத்தில் பெரிதும் பேசப்பட் டார்.

இவர் தமிழ் சினிமாவில் நடித்த திரைப்படத்திற்காக பல விருதுகளை பெற்றுள்ளார். தமிழ் அரசினால் கொடுக்கப்படும் விருதான த மிழ் ஸ்டேட் பிலிம் அவர்ட் என்ற விருதை வாங்கியுள்ளார். தமிழ் சினிமாவில் இவர் நடித்த திரைப்படங்கள் லவ்டுடே, கோயம்புத்தூர் மாப்பிள்ளை, காதல் கோட்டை, காதல் மன்னன் போன்ற திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளார். இவர் தமிழ் சினிமாவிற்கு எப்பொழுது ரீ என்ட்ரி கொடுப்பார் என்று ரசிகர்கள் அனைவரும் காத்துக்கொண்டு இருகிறார்கள்…

Leave a Reply

Your email address will not be published.